สมัคร Canva pro เเล้วลบบัญชีจะเก็บเงินมั้ย

คือเราไปกดสมัครCanva pro ค่ะ เพราะมันขึ้นฟรีเเต่ว่าเรากลัวมันเก็บตังในเดือนถัดไปเเล้งเราจะกดยกเลิกเเต่มันกดไม่ได้ค่ะ เราเลยกดลบบัญชีไปเลย อยากทราบว่ามันจะเป็นไรไหมคะ เเล้วมันจะเก็ยตังเรามั้ย กลัวมากเลยค่ะ ตังปกติกินก็ไม่มีอยู่เเล้ว ยอมรับเลยว่าโง่ ช่วยตอบหน่อยนะคะ อยากรู้จริงๆว่ามันจะเป็นไรไหมเเล้วจะเก็บเงินไหม

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่