รบกวนช่วยทำนายฝันให้ด้วยค่ะ ฝันว่าซื้อบ้านใหม่ ค่ะ

สวัสดีค่ะ ขออนุญาตรบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ พอดีค่อนข้างกังวลน่ะค่ะ เนื่องจากมองหางานใหม่ ในช่วงวิกฤติโควิดแบบนี้ แล้วมาฝันแบบนี้ด้วย ซึ่งปกติเป็นคนที่ไม่ค่อยฝันน่ะค่ะ ขออนุญาตเข้าเรื่องเลยละกันค่ะ

ฝันว่าซื้อบ้านใหม่หลังใหญ่กว่าหลังปัจจุบัน(คอนโดค่ะ) ซึ่งเป็นโครงการใหม่เฟสหน้า แล้วยืนภูมิใจกับแฟน แต่พอเข้าไปในบ้านพบรอยน้ำรั่วเจิ่งนอง มาจากชั้นสอง พอเดินไปดูที่หลังบ้าน ตรงบริเวณซักล้าง พบเป็นรอยร้าวทรุดตัวค่ะ (บ้านคุณพ่อก่อนซื้อก็สภาพนี้ เลยไม่มั่นใจว่าเป็นเรื่องปกติรึเปล่าน่ะค่ะ) แต่น้องที่ทำงานก็หันมาบอกว่าเรื่องปกติพี่ อย่าคิดมากบ้านหนูหลังข้างๆก็เป็น

เลยอยากสอบถามว่า เป็นเรื่องดีไหมคะ พอดีลองเสริช์ตามกูเกิ้ลแบบแยกแล้วมาเรียบเรียงแล้วคิดว่าไม่น่าถูกต้องน่ะค่ะ เลยขอสอบถามผู้รู้ค่ะ ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่