ผมจะง้อภรรยาผมอย่างไรดีครับ ? ผมไม่อยากเสียเธอและลูกไป

.
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
เขาโกรธแค่ทางอารมณ์คุณยังพอหาทางคุยได้ แต่ถ้าเขามองด้วยเหตุผลนี่ยาก

แต่ถ้าเขามองว่าคุณเป็นคนไม่มีความรับผิดชอบ ไม่มีความเป็นผู้นำ
ประชดไร้สาระ แก้ปัญหาไม่เป็น โทษว่าคนอื่นผิด เอาแต่ใจ
เหมือนที่คุณทำตอนนี้ คุณแค่อยากได้อยากเอาแต่ใจครับ

พูดง่ายๆคือเป็นผู้ชายไม่มีสมอง ไม่ควรที่จะฝากชีวิตหรืออะไรได้ด้วย
แถมยังนิสัยไม่ดี อยู่ไปก็เป็นภาระชีวิตให้กับเธอครับ
พิจารณาตัวเองครับ ถ้ายังทำตัวเป็นเด็กเป็นภาระ ไม่มีใครเขาอยากมาเอาหรอก

อย่างน้อยถ้าอยากกลับไปง้อ ก็ควรเป็นผู้ใหญ่ หาเงินให้ได้ มีความคิดมากกว่านี้
ไม่ใช่แค่สัญญาว่าจะปรับปรุงตัว แต่ต้องเป็นเดี๋ยวนี้ ถ้าทำไม่ได้ก็เลิกหวังเลย
ความคิดเห็นที่ 13
คุณมีอะไรดีพอให้เธอกลับไปหรอคะถามจริง

นอกจากอวัยวะเพศ คุณหาความเป็นลูกผู้ชายใดไม่ได้เลยค่ะ

ไม่มีความสามารถ ขาดความรับผิดชอบ ไม่มีปัญญาปกป้องดูแลลูกและภรรยา

ถามหน่อยสิ แฟนคุณจะเก็บคนอย่างคุณไว้ให้เป็นเสนียดกับชีวิตเธอทำไม

ปล่อยเธอไปเถอะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่