มีรายชื่อเป็นผู้ถือบัตรคนจน แต่ไม่เคยถือบัตร

ตามหัวข้อค่ะ พอดีจะลงโครงการคนละครึ่งให้แฟน แต่มีข้อความเด้งขึ้นมาว่า ไม่สามารถลงทะเบียนได้ เพราะถือบัตรสวัสดิการ แต่แฟนไม่เคยลงทะเบียนรับสิทธิ์บัตรนี้ และไม่ได้ถือบัตร เป็นเพราะอะไร ถูกแอบอ้างเอาไปใช้เหรอคะ แล้วจะยกเลิกยังไง เพราะอยากลงทะเบียนรับสิทธิ์อื่นๆของรัฐ  ช่วยด้วยค่ะ เป็นไปได้อยากยกเลิกเลยจะดีค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่