เอเชียประกันภัย ติดต่อกันยากไหม ผมโทรหลายครั้งรับสายอัตโนมัติ แต่ติดต่อใครไม่ได้เลย

ผมซื้อประกันโควิดให้ลูกชายปีที่แล้ว  แล้วเจอลิ้งโฆษณา ประกันโควิดใหม่ก็สนใจสมัคร  พอว่างๆมาอ่านดู  อ้าวซ้ำกันนี่นา  แถมรายละเอียดบอกว่า  1คนซื้อได้ 1 กรมธรรม์  เลยจะทำเรื่องยกเลิกอันใหม่   ใช้อันเก่าให้หมดอายุค่อยต่อ  จะหัก 15เปอร์เซ็นแล้วได้เบี้ยคืนก็ยอม  แต่ติดต่อไม่ได้เลย  ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่