ขอคำแนะนำครับ พอดีเลิกกับแฟน แฟนขายเสื้อผ้าผู้หญิงมือสอง มีเยอะมากเป็นพันตัว ไม่ได้มาเอา

คือตอนนี้มัปัญหาคือ

1. ห้องอยู่ชั้น 2 กลัวของหนักเยอะ มีผลต่อโครงสร้างบ้าน

2. เสื้อผ้าเยอะ เป็นวัตถุเชื้อเพลิงไฟไหม้

เลยสอบถามครับ ถ้ามีเสื้อผ้าผู้หญิงมือสอง เป็นพันต้ัว จะจัดการยังไงดีครับ

1. บริจาค  มีคนรับบริจาคมารับถึงที่ไหมครับ

2. ขาย  มีคนรับซื้อเสื้อผ้ามือสอง รับถึงที่ เป็นพันตัวไหมครับ

สอบถามครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่