ตามหาเพลงครับ!!!!ใครรู้รบกวนช่วยหน่อย

กระทู้คำถาม
ก็คือเพลงนี้เป็นเพลงที่เราชอบมากๆเลยค่ะ แต่ไม่ได้ฟังมาหลายเดือนอยู่ๆเนื้อเพลงชื่อเพลงมันก็หายวับไป
เอาคร่าวก็คือในMVจะเปิดมาแล้วอยู่บนรถ มีผู้ชายขับผู้หญิงนั่งอยู่ข้างๆ แล้วมีนักร้องผู้ชายนั่งอยู่ข้างหลัง พอรถขับออกไปเรื่อยๆผู้ชายกับผู้หญิงก็ทะเลาะกัน ละตอนจบก็โยนศพลงน้ำ
เท่าที่จำได้คือแค่นี้ค่ะ รบกวนคนที่รู้ช่วยหน่อยนะคะ มันคาใจเค้ามาอาทิตย์กว่าแล้วง่ะ
***เป็นเพลงของผู้ชาย
***ขอบคุณล่วงหน้านะง้าบ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่