บทละครที่พูดว่า ตัวละครพูดว่า "ฟังอยู่"!

เคยดูละครเรื่องหนึ่งค่ะ ตอนนี้ลืมไปแล้วว่าคือเรื่องอะไร  จำได้แม่นว่า มีตัวละคร A (ผู้ชาย) กับ ตัวละคร B (ไม่แน่ใจผช.หรือผญ.) 
บทประมาณว่า
B : แกฟังฉันอธิบายก่อนนะ
A : ฟังอยู่ ! (แบบกำลังโมโห ที่ B ปิดบังความลับอะไรบางอย่าง แต่กลับดูขำซะมากกว่า)

ตอนนี้คือพยายามหาเรื่องที่ใช่อยู่ค่ะ แต่หาไม่เจอเลย คิดว่าเรื่องนี้น่าจะช่วงปี  2562-2563 นี่แหละค่ะ

ขอความช่วยเหลือหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview