อยากทราบสาเหตุการเสียชีวิตของน้องแมว

น้องแมวเราเริ่มมีอาการผิดปกติตอนช่วงกลางคืนค่ะ มีอาการซึม ไม่มีแรง ไม่กินข้าว นอนอย่างเดียว อาเจียนออกมาเป็นน้ำใสๆเหมือนน้ำลาย แต่ไม่ท้องเสียเลย ช่วงเช้าของอีกวันเราป้อนอาหารผ่านไซริงค์แต่น้องก็ไม่ยอมทาน ช่วงค่ำเราเลยพาไปหาหมอแต่ระหว่างเดินทางน้องมีอาการชัก ไปถึงโรงพยาบาลหมอบอกน้องหัวใจหยุดเต้นแล้ว ฉีดยากระตุ้นชีพจรแล้วแต่น้องไม่ยอมกลับมาค่ะ หมอไม่สามารถวินิจฉัยโรคให้ได้เพราะน้องมาถึงก็ไม่อยู่แล้ว มีใครเคยเจอแบบเราหรือมีใครพอทราบสาเหตุไหมคะว่าเกิดจากอะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่