ไบ 2 คน.. ความสัมพันธ์ที่ซับซ้อน

กระทู้สนทนา
ผมเป็นไบ ที่มีแฟนเป็น ผญ.. และ ผมก็ได้มาพบกับ ไบอีกคนที่มีแฟนเป็น ผญ.. เหมือนกัน... แต่เราทั้ง2คนไม่ได้อยุ่กับแฟน.. เราต่างคนต่างทำงาน และเช่าห้องคนละห้อง... อยากเจอ คิดถึงค่อยไปหากันแบบลับๆๆๆ.ผมมีความสุขมากเวลาอยุ่กับเขา... แต่บางครั้งก็เจ็บปวด.. เวลาคิดถึงเขา... เขาก้อไม่ค่อยแชตหาสักเท่าไร.. ยิ่งตอนนี้เจอโควิด19 รอบ2... เรายิ่งห่างกันไปอีก..... ผมคิดถึงเขาจัง... แต่เขาคงเฉยๆๆสินะ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่