ปวดท้องน้อยด้านขวา

สวัสดีค่ะทุกคน เราอายุ20ปี เราปวดท้องมา2อาทิตย์แล้ว ตำแหน่งที่ปวดคือเราปวดท้องน้อยด้านขวาถ้ากดมันก็เจ็บ อาการร่วมคือช่วงเป็นแรกๆเรามีไข้ด้วย ฉี่บ่อย เพลียง่ายมาก ถ่ายเหลว เจ็บที่หัวนม มีเลือดออกทางช่องคลอดเป็นสีน้ำตาลเข้มมีได้2-3วัน อาทิตย์ที่แล้วเราไปหาหมอมา หมอก็ว่าบอกว่าเราไม่ได้เป็นอะไร อยากถามทุกๆคนว่าเรามีโอกาสเป็นอะไรมั้ยคะ แล้วเราจะมีโอกาสมีลูกได้มั้ย

ปล1ทุกครั้งที่มีเพศสัมพันธ์หลั่งในตลอด
ปล2ไม่คุมกำหนด
ปล3ประจำเดือนไม่มาประมาณ2เดือน
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่