มีเสียงแปลกๆเวลาคุยใน google meet ในคอม แก้ยังไงครับ

คือเวลาเรียนอะครับผมก็จะใช้คอมพิวเตอร์เรียนครับ แล้วเพื่อนมักจะบอกว่าผมเปิดไรมีเสียงผู้หญิง พูดเหมือนเป็นภาษาอังกฤษเหมือนอ่านอะไรสักอย่างอะครับแต่ตัวผมไม่ได้ยินอยู่คนเดียว อยากจะรู้ว่ามันคืออะไรปล้วแก้ยังไงครับ เครื่องโดนไวรัสรึเปล่าครับ หรือในคอมเรามีโปรแกรมอ่านออกเสียงหรือยังไงครับ เวลาผมเรียนตอบไม่ได้เลยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่