คุณ ๆ ที่ได้รับเครดิต+เงินคืน จากยกเลิกไฟล์ท และใช้เราเที่ยวฯ ตอนนี้ทยอยจองตั๋ว ที่พักใหม่กันยังคะ

เริ่มจองตั๋วบิน ที่พักกันบ้างยังคะ หรือยังไม่มั่นใจ รอดูสถานการณ์ ประกาศจาก ททท.เรื่องโครงการฯ ก่อนคะ

ส่วนเราดูตั๋วช่วงนี้ ราคาไม่ลงเท่าไรเลย เสียดายช่วงอาทิตย์ก่อน ส่วนใหญ่ราคาลงไปถึง 700-800 บาทต่อเที่ยว แต่รอสถานการณ์ ตอนนี้ราคาเด้งมาเป็น 1 พันบาทต่ำสุด ตั้งแต่ กพ.ถึงยาวไป เซ็งเลยค่ะ ราคาตั๋วจะมีโอกาสลงกว่านี้ไหมคะ เพราะเราพาไปทั้งหมดบ้าน 4 คนจ่ายค่าทริปคนเดียว เสียดายจังค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่