อยากจะเรียนออกแบบหลักสูตรเดียวกับมหาวิทยาลัย โดยลดระยะเวลามาเป็นคอร์สสั้นๆทำได้ไหม

คือตอนนี้ผมเพิ่งมาคิดได้ครับว่าตัวเองชอบออกแบบ แต่ปัจจุบันทำงานแล้วครับมีภาระครอบครัวไม่สามารถที่จะเรียนในมหาวิทยาลัยได้
ประกอบกับอยากได้ความรู้เพื่อที่จะนำไปต่อยอดในอนาคตด้วย จึงอยากจะรู้ว่าหลักสูตรของที่เรียนในมหาวิทยาลัยจะสามารถย่อและคัดเอาเฉพาะเรื่องที่นำมาใช้งานจริงๆเลยในเรื่องที่เราต้องการครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่