หามิตรภาพ รับในสิ่งที่เราเป็นได้ #HIV #เลือดบวก #เชียงใหม่

สวัสดีครับ

หลังจากที่ไม่ได้ตั้งกระทู้มานาน
เพราะมัวอยู่กับตัวเอง จมอยู่กับตัวเอง
อีกอย่างนึงคือ ผมลืมรหัสผ่าน

จนมันมีเรื่องราวต่างๆ เข้ามา
ที่ผ่านมามีคนเข้ามา แล้วก็ผ่านไป
คนที่บอกว่ารับเราได้ เข้าใจเรา จริงใจกับเรา
แล้วก็ทิ้งเราไป

เลยอยากหาเพื่อนที่มีสายเลือดเดียวกันคุยกันครับ
เพราะผมเชื่อว่าคนที่เป็นเหมือนกัน คงจะเข้าใจกันที่สุด

ขอแค่จริงใจต่อกันครับ
ผมเป็นเกย์นะครับ

ผมขอแค่เพื่อนคุย เพื่อนปรึกษา หรือพัฒนาสถานะไปได้ในอนาคตครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่