รบช่วยจัดสเปคคอม สำหรับตัดต่อกราฟฟิค+เล่นเกม รวมจอ งบ 25,000 บาท ให้หน่อยครับ

ตามหัวข้อเลยครับพอดีเรียนนิเทศศาสตร์อาจารย์บังคับซื้อครับเพราะช่วงโควิดด้วยครับเรียนออนไลน์เลยต้องใช้คอม
แต่สำหรับผมถ้าคิดเป็นเปอร์เซ็นก็ เล่นเกม 70%(ติดเกมค้าบอนาคตคิดว่าจะสตรีมด้วย) ทำงาน 30% รบกวนพี่ๆที่มีความรู้จัดสเปคแล้วรวมราคาจอให้หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่