ชวนดูละครบังเกิดเกล้ากันนะคะ มาถึงโค้งสุดท้ายแล้ว ละครแซ่บสนุก ให้ข้อคิดดี และนักแสดงฝึมือเด็ดมากๆ

ฉากซาบซึ้งประทับใจระหว่างแม่ลูก  เมื่อสุขสมคิดได้และก้มกราบแม่  พี่ป๊อกไม่เคยทำให้ผิดหวัง  คุณเดือนเต็มถ่ายทอดอารมณ์ของแม่ได้อย่างกินใจ  ละครให้ข้อคิดดี แต่ดูแล้วสนุกไม่น่าเบื่อ อยากชวนมาดูกันเยอะๆ นะคะ ลงยูทูปเร็วมากๆ ดูสดหรือดูในยูทูป หรือ Line TV ก็ได้นะคะ  

บังเกิดเกล้า - ที่หนูไม่กล้าขอความรักจากแม่ “เพราะหนูกลัวว่าหนูขอความรักแล้วหนูจะไม่ได้” [Highlight]

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่