จองที่พักล่วงหน้าช่วงยังไม่ระบาดโควิด

สอบถามค่ะ
คือ จองที่พักล่วงหน้าช่วงยังไม่ระบาดโควิด โปรแกรมจะไปภูเก็ตปลายเดือนนี้ แล้วทีนี้เราอยู่โคราชต้องไปขึ้นเครื่องที่ดอนเมือง แบบนี้กลับมาต้องกักตัวตามนโยบายมาตรการ14 วันมั้ยคะ?

แล้วทีนี้พอจะเลื่อนวันเข้าพัก (เราจองแบบไทยเที่ยวด้วยกัน) มีหมายเหตุว่าเลื่อนจองหรือยกเลิกไม่ได้ คือแอบเซ็ง แบบนี้เราต้องติดต่อความประสงค์กับหน่วยงานไหนได้บ้างคะ เงินค่าห้องไม่ใช่น้อยๆ แอบเสียดาย เป็นแพลนล่วงหน้าด้วย เซ็งมากๆ

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่