คิดเห็นอย่างไรกับ Stage ของ Seventeen ใน GDA2021

ตามหัวกระทู้เลยนะคะ พอดีเราเพิ่งเป็น carat มาได้ยังไม่ถึงเดือน (ปกติเป็นอาร์มี่) โดนมินกยูตก แต่เมนอาฮ่าว ค่ะ ^^
เกริ่นมาพอสมควร ชาวสวนคิดเห็นอย่างไรบ้างกับโชว์ของเด็กในงาน gda 2021 คะ ส่วนตัวคิดว่า ทั้ง perf.และ stage ดีมากๆจนคิดว่าเราพลาดรู้จักวงนี้ได้ไง อีกโชว์ที่ชอบมากๆคือ late late showที่เพิ่งผ่านมาดูแล้วขนลุก เสียดายที่เพิ่งมาเป็นกะรัตมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น