หาเพื่อนสาววาย-หนุ่มวาย สายเดียวกันค่า

แบบว่าเราไม่ค่อยมีเพื่อนคุยเรื่องนี้ด้วยเลยอะค่ะ มันก็จะแบบเหงาๆหน่อย เราเป็นคนที่ชอบแนวเมะเมะอะค่ะ เคะแมนๆอะไรงี้ แล้วคนใกล้ตัวไม่ค่อยมีคนชอบแนวนี้เลย เลยไม่ค่อยมีคนร่วมหวี้ดด้วยเลย5555 เราเลยอยากหาเพื่อนๆที่เป็นสาววาย-หนุ่มวายสายนี้บ้าง ใครสนใจสามารถทิ้งไลน์หรือทักมาหลังไมค์ได้เลยนะคะ แล้วมาคุยกันน้าาาา
ปล.เราอาจพิมพ์วกไปวนมาสักหน่อยขอโทษน้า จุดประสงค์หลักๆคือหาเพื่อนสาววายหนุ่มวายนั่นแหล่ะค่ะ อิอิ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น