บวชมา8วันเเล้ว ขอศึกเรยได้ไหม?

คือเรื่องมันมีอยู่ว่าผมบวชมาได้8วันเเล้ว   เพิ่งได้ข่าวมาว่า(หลานคนโต(ลูกคนโตของพี่สาว)ไม่มีใครดูพ่อกับเเม่(ตายาย)เราไปทำงานกันทั้ง2คนครับถามว่าถ้าจะไปขอดูเลิกศึกได้ไหครับหรือขอศึกเลยได้ไหมครับถามเพราะหรอกรู้อย่าด่าเรานะ😁
แสดงความคิดเห็น
Preview