ปวดระบมนม มีก้อนๆไตๆที่นม

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ อันดับแรกคือเราให้ลูกอยู่
เรารู้สึกว่ามีก้อนอยู่ในนมเป็นไตๆ เราปวดจนมีไข้หนาวสั่น ไปหาหมอได้แค่ยาแก้ปวดและอักเสบ แฟนเลยหาวิธีจากยูทูป
พอลองนวดเปิดท่อน้ำนมตอนแรกน้ำนมก็พุ่งจี๊ดตอนที่นวด สักพักมันเป็นเหมือนหนองสีเหลืองไหลออกมา แบบนี้ต้องรีบไปพบแพทย์เลยไหมคะ ไม่มีไขมันน้ำมันอุดตันเต้านะคะ มีแต่ก้อนๆที่ปวดมากๆ
(สีจริงเหลืองมากๆ กล้องไม่ชัด)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่