จะท้องมั้ย

สวัสดีครับ ผมมีเพศสัมพันธ์กับแฟนเมื่อวันที่19พฤษจิกาแล้วให้แฟนกินยาคุมคุมฉุกเฉินตอนใกล้ค่ำ พอวันที่20ช่วงตี1มีอีกแต่ไม่ป้องกันหลั่งนอก แล้วให้แฟนกินยาคุมฉุกเฉินอีกครั้งวันที่21ช่วงเช้า ภายใน24.ชม. พอวันที่1ธันวาประจำเดือนมาตามปกติ(ประจำเดือนจะมาช่วงต้นเดือน-ปลายเดือนสม่ำเสมอทุกๆเดือนครับ) พอวันที่14-18เดือนธันวาคมมีเลือดออกกะปริบกะปรอยไม่เต้มแผ่นผ้าอนามัย สีแดงพอใกล้วันที่18เป้นสีน้ำตาล จนตอนนี้ผ่านมา1เดือน9วันประจำเดือนยังไม่มาเลยครับ อยากทราบว่าแฟนผมจะท้องมั้ยแล้วเลือดออกกะปริบกะปรอยที่เกิดขึ้นเป็นผลข้างเคียงของยามั้ยครับ ตรวจการตั้งครรภ์แล้วเมื่อ2วันก่อนขึ้นขีดเดียว ช่วงที่ประจำเดือนควรจะมา มีอาการปวดหลัง ปวดท้อง มีตกขาวครับ แล้วก็กินยาสตรีเบนโลไปด้วยครับเมื่อ4วันที่แล้ว แฟนผมเครียดหนักจนร้องไห้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่