ตามหาหนังที่มีคำว่า sunset

กระทู้คำถาม
คือเราเคยดูหนังเรื่องหนึ่งใน Netflix ค่ะ มีคำว่าsunset แต่ว่าตอนนี้เราหาไม่เจอ เราไม่แน่เลยชื่อเรื่องเลยค่ะ แต่เนื้อเรื่องประมาณว่าพระเอกกับนางเอก นั่งรถไฟไปต่างประเทศ(เราไม่แน่ใจว่าประเทศไหน อาจจะลอนดอน?) แล้วก็ได้มานั่งที่เดียวกัน แล้วก็ลงที่ประเทศเดียวกัน แล้วเหมือนจะเดทกัน มั้งคะ TT ใช้เวลาไปเรื่อยๆเลยค่ะ แล้วก็เจอคนพายเรือแต่งกลอนให้ จากนั้นก็เราจำไม่ค่อยได้แล้วค่ะTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่