สวัสดีค่ะมีใครอยากเข้ากลุ่มไลน์ไว้ปรึกษาทุกเรื่องในชีวิตไหมคะช่วงหาเพื่อนคุยกันค่ะ

คือเราอยากมีเพื่อนมีไว้คุยได้ทุกเรื่องทร่อยากจะคุยขอเป็นเพื่อนผญ.หรือผช.ก็ได้ขอเข้ามาแบบเป็นมิตรภาพนะคะถ้าสนใจก็ลงไอดีไลน์ไว้ที่ใต้คอมเม้นได้เลยค่ะ เดี๋ยวเราสร้างกลุ่มเองนะรออออเลยจ้าาาาาาาาเราจะไม่อยู่กันแบบเหงาๆๆเนอะ555555

แสดงความคิดเห็น