แนะนำซีรีย์เกาหลี แนวๆ เลขาคิมหน่อยครับ

ดองไว้นานเพิ่งได้มาดูเลขาคิม สนุกมาก อยากดูแนว ๆ นี้อีกครับ แล้วก็เพิ่งดู itaewon class จบไปหมาด ๆ เรื่องนี้ก็สนุกเหมือนกัน อาจจะเป็นเพราะทั้งสองเรื่องที่ผมดู นักแสดงนำคือ พัคซอจุน ทำให้ชอบการแสดงของ พัคซอจุน ไปแล้ว อยากให้แนะนำซีรีย์ที่ไม่ควรพลาดของ พัคซอจุน ด้วยนะครับ แต่เรื่องต่อไปที่คิดว่าจะดูก่อน คือ start up
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่