หางานทางด้านโรคติดต่อทางเพศสัมพันธุ์

ผมติดเชื้อทางเพศสัมพันธุ์มาจากแฟน ทั้งนี้ผมอยู่ในโซนเชียงใหม่-ลำพูน ผมจบปริญญาโท โดยอยากสอบถามผู้รู้ว่ามีหน่วยงานไหนที่รับวิทยากรในเรื่องเพศสัมพันธุ์บ้างครับ หรือเข้าทำงานได้ ผมอยากทำงานในหน่วยงานราชการ เพื่อเผยแพร่ข้อมูลและเป็นแนวทางศึกษาเชิงป้องกันให้กับเยาวชน ทั้งนี้ผมไม่มีความรู้ในเรื่องนี้ จึงอยากสอบถามว่ามีหน่วยงานไหนที่รับคนกลุ่มนี้เข้าทำงานบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ก็ถ้าไม่อยากสนใจก็ไม่ต้องยิ้มครับ ผมตั้งกระทู้เผื่อคนที่มีข้อมูลเรื่องงานครับ ผมไม่ได้บังคับให้คุณตอบโพสผมครับ มารยาทบ้างนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่