อยากให้ช่วยตรวจสอบราคาบิลที่ทำไปว่าราคาเกินมาตรฐานไหมครับ

เมื่อวานไปเปลี่ยนยางรถ ที่ศรีราชา และ ทางร้านแนะนำให้เปลี่ยนโช้คครับและบอกว่าใช้โช้ค prt ซึ่งถูกกว่าศูนย์ แต่สงสัยในบิลว่าทำไมของแต่ละอย่างราคาแพงจัง จึงอยากสอบถามผู้มีความรู้เรื่องรถว่าเค้าเขียนราคาของได้มาตรฐานแล้วรึเปล่า
ยางใหม่ดัลอบ 195/45/16      4ล้อ  11400
ลูกหมากแร็ค ซ/ข                  2ชิ้น    1800
ลูกหมากคันชัก ซ/ข               2ชิ้น     1800
โช้คอัพ หน้า ซ/ข                    1คู่       3800
โช้คอัพ หลัง ซ/ข                    1คู่       3500
ยางกันฝุ่นโช้ค หน้า ซ/ข           2ชิ้น     1100
ยางกันกระแทกโช้ค หน้า ซ/ข   2ชิ้น        700
ขอความกรุณาพี่ๆด้วยครับ
ขอบคุณครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ผมว่าไม่แพงนะถ้าเป็นอะไหลาที่ได้มาตรฐาน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่