มีเงิน 3 -5 หมื่น เลือกอย่างไหนดี

ตัวเลือกผมมี 3 อย่างคือ เล่นหุ้น. เทรด forex.  ทำ stream game 
เล่นหุ้น
ผมไม่เคยเทรดหุ้นมาก่อน

เทรด forex
ผมเคยเทรดมาแล้ว 4 ปี แต่เพิ่งได้ความรู้จากการอ่านมาใหม่แต่คิดว่าถ้าใช้แล้วน่าจะเวิค แต่กำไรอาจไม่มาก

stream game
ผมเป็นคนชอบเล่นเกม ซึ่งถ้าเล่นเกมแล้วสามารถสร้างรายได้ไปด้วยก้จะดีมาก

ซึ่งด้วยจำนวนเงินเท่านี้ ผมสามารถเลือกได้อย่างเดียวครับ
พี่ๆมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่