ถ้าผมอยากวิ่งเส้นถนนกาญจนาภิเษกวนครบ 1 รอบ ต้องตั้ง Google Map ยังไงครับ? ทางขึ้นลงตรงไหนบ้าง?

อยากรองขับรถเล่นวนถนนเส้นกาญจนาภิเษกดูครับ ผมไม่ค่อยได้ใช้เส้นนี่เลยอยากลองขับวนดูสักครั้ง เริ่มต้นและลงจากฝั่งธนครับผม แบบนี้ขึ้น-ลงทางไหน แล้วตั้งgoogle map ว่ายังไงดีครับ 

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview