อยากรู้วิธีแก้ให้เวลาเข้าหน้า Chrome ไม่ต้องกดอนุญาติในโทรศัพท์อีก

กระทู้คำถาม
อยากได้วิธีที่เข้าหน้าค้นหาได้เลยอะค่ะ ที่ไม่ต้องมาเข้ารหัสใหม่แต่ก่อนทำได้นะคะ ไม่เคยเป็นแบบนี้ ถ้าใช้งานแบบไม่ค้นหาก็ได้นะคะ แต่ว่าจะชอบเปิด You tube ไปด้วย แล้วเรามีพรีเมี่ยม พอเปิดหน้าต่างใหม่ที่ไม่ได้เข้ารหัสของบัญชี เดียวกันกับYou tube  เค้าชอบออกให้เองอะค่ะหมายถึงหน้า You tube  นะคะ (ออกจากบัญชีที่มีพรีเมี่ยม)    อยากได้วิธีที่เปิดหน้า google  เเล้วเข้ารหัสเราไว้เรียบร้อยเเล้วอะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview