ใคร ชื่นชอบ หรือมีชุด zentai และ ถุงน่อง บ้างครับ

ผมอยากหาคนที่มีรสนิยมชอบ ชุด Zentai และ ชอบ ชุดsheer pantyhose (encasement) ประเภท Fetish เหมือนผมบ้าง (กำลังหาเพื่อนร่วมรสนิยมเดียวกัน) (ผมชายแท้นะไม่ใช่เกย์) คือผมชอบ มองสาวๆที่สวมถุงน่องไม่รู้ทำไม เหมือนกัน บางทีก็ซื้อมาสวมเวลานอน (สั่งซื้อทางลาซาด้า)
แสดงความคิดเห็น
Preview