อยากเลี้ยงดอร์เมาส์แต่ที่บ้านมีแมวอ่ะครับ

คือผมเป็นนักศึกษาอยู่หอนอกครับ อยากมีเพื่อนตัวเล็กๆในห้องเลยสนใจเจ้าดอร์เมาส์หรือกระรอกจิ๋วอ่ะครับ แต่ถ้าผมต้องกลับบ้านช่วงวันหยุดเรื่องการเดินทางและพาเจ้ากระรอกจิ๋วกลับไปกับผมนี่สิครับ จะทำยังไงดีเพราะที่บ้านผมมีแมวอยู่สามตัวครับ เลี้ยงระบบเปิด ผมกลัวเจ้ากระรอกมันจะเครียดน่ะครับ ตอนนี้ยังไม่ได้ซื้อมาเลี้ยงนะครับแค่ดูลาดเลาไว้เฉยๆ ไปศึกษากับดูของที่ต้องใช้ไว้อ่ะครับ ผมควรเลี้ยงเจ้ากระรอกจิ๋วมั้ยครับ หรือตัดใจ หยุดฝันนั่งเหงาๆเหมือนเดิมดีครับ? 😥😞

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่