มาลองโหวตเพลงที่อยากให้ bnk48 เอามาแปลกันครับ

กระทู้โพล
เห็นหลายกระทู้ด้านล่างพูดถึงการเลือกเพลง
ก็เลยอยากมาลองโหวตกันครับ ว่าอยากได้เพลงอะไรกันบ้าง

เนื่องจากเพลงของ akb48 มีเยอะมากหลายร้อยถึงพันเพลง
จะเอามาให้โหวตทั้งหมดคงทำไม่ไหว
เพลงที่เอามาให้โหวตจึงเลือกจากยอดวิวยูทูปช่องออฟฟิเชียล abk48
สูงสุด 40 อันดับแรก เฉพาะเพลงที่ยังไม่เอามาแปล

แต่เนื่องจากโพลของพันทิปเพิ่มตัวเลือกได้แค่ 20
จึงต้องแบ่งเป็น 2 ข้อแบบไม่เรียงยอดวิวครับ
แล้วไปเทียบยอดโหวตระหว่าง 2 ข้อกันเอาเองละกัน
อีกอย่าง เข้าใจว่าเลือกยาก จึงให้ 1 คนเลือกได้หลายเพลงนะครับ

โหวตกันขำๆนะครับ ^^
*** ปิดโหวต วันที่ 10 มีนาคม พ.ศ.2564 เวลา 21:32:00 น.
1. 1
2. 2
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่