มาร์กที่ผู้ชายเกาหลีใช้คืออันไหน???

คือผมอยากรู้ว่ามาร์กที่วัยรุ่นเกาหลีชอบใช้คือแบรนด์ไหน  ลักษณะเป็นมาร์กโคลน สีเขียว มันช่วยเรื่องอะไร??? หรือใครมีแบรนด์อื่นแนะนำที่เป็นมาร์กโคลนก็แปะลิ้งค์มาได้นะครับ ขอเกี่ยวกับความชุ่นชื้น ไวท์เทนนิ่งและสิวนะค้าบ ขอลิ้งค์หรือแบรนด์ชื่อผลิตภัณฑ์ด้วยนะครับ ขอบคุณคร้าบบบ~

แสดงความคิดเห็น
Preview