นึกชื่อการ์ตูนหรืออนิเมะไม่ออก

สวัสดีครับ คือตอนเด็กผมเคยดูเหมือนจะเป็นการ์ตูนอารมณ์ the movie แต่นึกชื่อเรื่องไม่ออก อารมณ์จะพระเอกนอนติดเตียง แล้วนางเอกเหมือนจะเป็นยมทฑูตหรืออะไรสักอย่าง โดยนางเอกจะให้พระเอกแปลงเป็นซามูไรและต่อสู้กับปีศาจ โดยที่ทุกครั้งที่มีการแปลงร่างเวลาจะหยุด และนางเอกจะนับเลขถอยหลังเป็นภาษาอะไรสักอย่างจำไม่ได้ แล้วพระเอกจะเป็นซามูไรต่อสู้ครับ รบกวนด้วยครับคาใจมาก อยากหาดูเติมความฝันวัยเด็ก
แสดงความคิดเห็น
Preview