แนะนำโปรรายเดือนใช้เน็ต Unlimited ของ Ais หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ จะไปสมัครให้พ่อ พ่อใช้เน็ตเปลืองมาก ก็เลยอยากได้เน็ตแบบ unlimited อีกอย่าง แกก็ใช้มาเกือบ 20ปีแล้ว เลยขี้เกียจย้ายไปค่ายอื่น เพราะว่ามั่นใจในสัญญาณและบริการของค่ายนี้ รบกวนแนะนำทีครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview