ถ้า "มิ้นต์ ชาลิดา" ลองเล่นบทร้าย คิดว่าจะแจ้งเกิดไหมครับ

คุณ "มิ้นต์ ชาลิดา" เล่นละครมานานแล้ว แต่ไม่ค่อยเปรี้ยงเท่าเพื่อนในรุ่นเดียวกันเลย
ผมมองว่าบางทีอาจเป็นเพราะบทก็ได้ครับ เพราะคุณมิ้นต์เล่นแต่บทนางเอกโก๊ะ ๆ 
แสนดี เรียบร้อย มันอาจจะไม่ทำให้แจ้งเกิด น่าจะลองบทอื่น สร้างความแปลกใหม่ดูบ้าง
เผื่อคนดูจะชอบก็ได้ครับ อย่างนางเอกร้าย ๆ อะไรแบบนี้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่