กองทุนบัวหลวง สามารถซื้อกองทุนใหม่ผ่าน Mobile App ได้ไหมครับ?

กระทู้คำถาม
ส่วนตัวมีบัญชี LTF/RMF และกองทุนเปิดบางตัวของบัวหลวงอยู่แล้ว ปกติก็จะซื้อขายผ่านทาง Mobile app นี่แหละ  ทีนี้อยากซื้อกองทุนอื่นๆ บ้าง แต่มันไม่มีให้เลือกเลย  อย่างของกสิกรยังมีกองที่เราไม่เคยซื้อมาให้เลือกเต็มไปหมด แต่ของบัวหลวงนี่ผมไม่เห็นเลย   ไม่ทราบว่ามันทำได้ไหมครับ?
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 5001424

Bualuang 1333 ขอเรียนแนะนำคุณสมาชิกหมายเลข 5001424 ว่า หากปัจจุบันลงทะเบียนเฉาะกองทุน 889 ยังไม่ได้ลงทะเบียนบัญชีกองทุน 888 ขอเรียนคุณสมาชิก 5001424 นำสมุดบัญชีกองทุนและบัตรประชาชนตัวจริงติดต่อสาขาของธนาคารกรุงเทพค่ะ
ปัจจุบัน กองทุนที่ลงทะเบียนในไอแบงกิ้ง/เอ็มแบงกิ้งสามารถซื้อขายและสับเปลี่ยนกองทุนได้ ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับเงื่อนไขของแต่ละกองทุนด้วย

หากต้องการสอบถามรายละเอียดใดๆเพิ่มเติม แจ้งได้เลยนะคะ ดิฉันยินดีให้บริการค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่