OnDemand มีช่องทางการสอนอย่างยังไง?

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อเลย คือตอนนี้เรากำลังจะจบม.3 แล้วกำลังจะหาที่เรียนพิเศษพวกชีวะ เคมีอะไรพวกนี้ค่ะ ก็เลยไปหาดูตามพันทิปหรือยูทูปก็มีพี่ๆมาแนะนำที่OnDemandเยอะ เลยอยากรู้ว่าอย่างเราเป็นเด็กต่างจังหวัด ที่OnDemandมีการสอนแบบออนไลน์ไหม แล้วออนไลน์เป็นการสอนแบบตัวต่อตัวในระบบZoom หรือเป็นคลิปให้เลือกเรียนเองได้ เราหมายถึงเป็นคลิปแบบที่เปิดแล้วเลือกเองจะเรียนที่ไหนเมื่อไหร่ก็ได้24 ชม.แบบนี้ค่ะ อยากทราบว่าเป็นการเรียนออนไลน์แบบไหน ขอบคุณที่มาตอบคำถาของเราไว้ล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่