ใครพอทราบแหล่งที่รับซื้อ printerที่ยังพอใช้การได้ แต่เสียบางจุด มั๊ยครับ

พอดีว่าปริ้นเตอร์เรา มีอาการเสียคือมันดูดกระดาษมาปริ้นบ้าง ไม่ดูดบ้าง เราว่ามันน่าจะเสียที่เซ็นเซอร์ แต่ฟังก์ชั้นอื่นยังใช้งานได้หมด ไม่ว่าจะเป็นscanเอการ หรือ ปริ้นออกมาความคมชัดยังปกติ

เราใช้มานานแล้วเลยอยากจะขายเครื่องนี้ทิ้งแล้วซื้อใหม่ (ไม่อยากซ่อม) 

ใครพอทราบแหล่งรับซื้อปริ้นเซอร์ บ้างครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่