แอป Chrome อัพเดทไม่ได้ครับ อยากรู้ว่าเป็นอะไร หมุนหยุดๆ อยู่อย่างงั้น

อัพเดทไม่ได้ครับ ลบแล้วโหลดใหม่ ก็เหมือนเดิม รีเครื่อง ล้างแคช+ข้อมูล ล้างPlay store ก็ไม่ได้ หมุนอยู่หยั่งงั้น กดอัพหมุนแป๊บหยุด ขึ้นอัพเดทเหมือนเดิม กดอัพไปหลายครั้งแล้วครับ ยังไม่ได้

ด้านล่าง นี่เป็นข้อมูลเกี่ยวกับมือถือผมครับ🔻🔻

ทำยังไงให้อัพเดทได้ครับ ทำมาหลายทางแล้ว จนปัญญาแล้ว ขอสอบถามหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่