ตามหาอนิเมะ ช่วยหน่อยค่ะ!!

กระทู้คำถาม
คือว่าเราตามหาอนิเมะเรื่องนึงเคยดูตอนเด็กนะคะ ลายเส้นจะเป็นลายเส้นเก่าหน่อยนะคะ เนื่อเรื่องจะเป็นแบบว่า
นางเอกกับพระเอกเรียนอยู่รร.เดียวกันและรร.นั้นมีแบบตำแหน่งคนที่เรียนเก่งที่สุดอะคะ ถ้าจำไม่ผิดมีทั้งหมด7ตำแหน่งรึเปล่าอันี้ไม่แน่ใจค่ะ พระเอกน่าจะอยู่ลำดับที่1ส่วนนางเอกอยู่ลำดับที่2 นางเอกจะห้าวๆหน่อยค่ะ รู้สึกจะมีแบบสวนไว้ให้นั่งเล่นดื่มชาอะไรประมาณนี้แล้วรู้สึกว่าจะมีให้ปแบบเรียนที่รร.อื่นด้วยอะคะ ตอนจบถ้าจำม่ผิดพระเอกกับนางเอกวิ่งแข่ง?? ไปยังหอนาฬิการึเปล่าไม่แน่ใจและตกลงมาอะคะ แบบตกลงมาและจูบกันประมาณนี้ค่ะ ฮือออ จำได้แค่นี้รายละเอียดไม่ค่อยแย่ใจเท่าไหร่ ใครรู้ช่วยบอกทีนะคะ
ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยฮะ!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่