แนะนำทรงผมสำหรับผู้หญิงผมเส้นใหญ่ หยิก ฟู หน้ากลมหน่อยค่ะ เครียดมาก T____T

ตามชื่อกระทู้เลยค่า คือเราเป็นคนหน้ากลม ผมเส้นใหญ่ หยิก ฟู ครบเลย เคยยืดมาแล้วก็โอเคนะคะ แต่รู้สึกว่าผมเสียมากกกก ตอนนี้เลยลังเลอยู่ว่าจะดัดไปเลยดีมั้ย แต่ก็กังวลอีกเพราะว่าเราหน้าใหญ่ + หัวโต อยากมั่นใจในทรงผมแบบคนอื่นเขาบ้าง ใครมีคำแนะนำอะไรบอกได้นะคะ หรือจะเป็นผลิตภัณฑ์ดูแล เซตทรงผมก็ได้ ขอบคุณนะคะ T - T

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่