สุนัขที่บ้านเป็นเม็ดเลือด หมอสั่งยายี่ห้อ ATOPICA 50 mg. มีแนะนำร้านขายยาที่ราคาไม่แพงมากไหมคะ

สุนัขที่บ้านพันธุ์ชิสุห์ อายุ 7 ปี ป่วยเกี่ยวกับเม็ดเลือด หมอสั่งยายี่ห้อ ATOPICA 50 mg.  มีแนะนำร้านขายยาที่ราคาไม่แพงมากไหมคะ
คุณหมอแจ้งว่า ต้องทานทุกวัน วันละ 1 เม็ด ประมาณ 3-6 เดือน เราลองเช็คราคาในเวบหลายๆ ที่ ราคาแพงมากๆ ค่ะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview