ปอม4เดือนหนัก1.95​ผอมไปไหมคะ

น้องเป็นปอมไซส์ปกติเมื่อวานไปฉีดวัคซีนมาแล้วคุณหมอชั่งน้ำหนักได้1.95คุณหมอบอกผอมจังน้องกินน้อยหรอก็น้อยนะกว่าจะกินเสร็จก็ปาไปครึ่งชั่วโมงแต่ตะกละนะคือชอบขอกินโน่นกินนี่อาม่าก็ให้หมูให้ปลากินด้วยนะมี้ก็ว่าน้องหนักปกติทั่วไปแล้วนะเพราะปอมโตเต็มวัยควรหนักมากสุดคือ3โลนี่4เดือนปาไปเกือบ2โลแล้วเลยอยากถามว่ามี้ควรเพิ่มอ่หารให้น้องหรือจะให้ปกติดีคะอ้วนไปก็ไม่ดี​ แม่มี้ก็บ่นว่าให้ข้าวมันกินแทนอาหารเม็ดได้แล้วทันผอมไปไม่สวยนะหมาพันธุ์​นี้มี้ล่ะหนักใจจัง​เลยมาขอสอบถามทุกคนค่ะ​ วันนี้มี้โพสครั้งแรกถือโอกาสพาเจ้ามู่หลันมาโชว์ตัวด้วยค่ะมีรูปตั้งแต่รับมาตอน2เดือนถึงปัจจุบัน​ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่