ช่วยตามหาเพลงหน่อยค่า

กระทู้คำถาม
คือเราอ่านฟิคอยู่ค่ะ แล้วทีนี้มันก็มีเพลงดังขึ้นมาในหัวเรา แต่มันติดอยู่ในหัวอ่ะค่ะช่วยเราตามหาทีนะคะเราอยากฟังมากTT
เนื้อเพลงที่มันเด้งขึ้นมาในหัวเรามีแค่ประโยคเดียวค่ะ คือ "โลกใบใหม่" คีย์มันจะสูงๆลากยาวๆตรงคำอ่ะค่ะ ดนตรีมันจะสนุกๆแล้วเพลงก็ให้ฟีลแบบยุคเก่าๆแบบฟีล90'sประมาณนี้เลยค่ะ จริงๆเราก็ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าเนื้อเพลงแบบนี้มั้ย แต่ขอรบกวนช่วยเราด้วยนะคะ แง
แสดงความคิดเห็น
Preview