ตามหน้าหนังเกี่ยวกับการปล้นรถ พระเอกใส่โม่งสีแดงค่ะ

สวัสดีค่ะ ตามหาหนังเกี่ยวกับการปล้นรถค่ะ

เป็นหนังเก่า น่าจะประมาณยุค 90's
พระเอกใส่ไอโม่งสีแดงทุกครั้งปล้นรถไปขายให้ผู้ร้าย
ฉากเด็ดคือพระเอกไปปล้นรถกันในโรงรถ แล้วเจอผญกับผู้ชายบะๆกันที่กระโปรงรถ

พระเอกนั่งรถสีส้ม เปิดประทุน

ข้อมูลที่จำได้มีประมาณนี้ค่ะ นั่งหานานมากหาไม่เจอสักที

ใครรู้จักหนังเรื่องนี้คอมเม้นชื่อเรื่องไว้ได้เลยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่