การเขียนบทความใครเป็นเหมือนเราบ้าง

คือใครเป็นเหมือนเราไหม เราเขียนบทความในทรูไอดีอ่ะ แล้วเขียนไปเขียนก็ปรับเเก้ตามที่เค้าบอกมาตลอด โดยเฉพาะรูปภาพ แต่ปรับไปปรับมา ก็บอกว่ารูปภาพประกอบอ่ะไม่ให้เอาจากเว็บไซต์ให้เราถ่ายเอง  แล้วที่ให้เเก้มาคือไรอ่ะ? งงเลย? เเล้วคนอื่นที่เขียนบทความก็เห็นเเทรกมามาจากเว็บไซต์ได้ปกติน้ะ?  ตอกลงคือไร ใครที่เขียนเเล้วเค้าอนุมัติเเล้วช่วยมาให้ความรุ้ด้วยน่ะค่ะ #ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview