รบกวนหน่อยค่ะ สิ้นสุดios ทำยังไงดีค่ะ

กระทู้คำถาม
Ipad gen3 เข้าแอพ line แล้วจอแสดงผลแจ้งว่า สิ้นสุดการให้บริการ แบบนี้เราจะย้ายบัญชีไลน์ยังไงได้บ้างค่ะ ลองสแกน QR Code ใน IMac แล้ว แต่ก็เข้าไม่ได้อยู่ดีค่ะ ใครพอจะมีคำแนะนำมั้ยค่ะ ว่าเราจะเข้ายังไง หรือทำยังไง เราถึงจะใช้งานไลน์ใน ipad ได้เหมือนเดิม

แสดงความคิดเห็น